ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: ใช้ @ ลุ้นแพกเกจโรงแรม D Varee Jomtien Beach Hotel, Pattaya มูลค่า 4,120 บาท  (อ่าน 78296 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2014, 07:46:32 am โดย แอดมินจ้า »
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ น้ำตาล

• {พริตตี} (^◎^)
  • อยู่มาสักพัก
  • *
  • 100

Re: ใช้ @ ลุ้นแพกเกจโรงแรม D Varee Jomtien Beach Hotel, Pattaya มูลค่า 4,120 บาท
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2014, 03:52:42 pm »
ขอบคุณค่ะ :)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 19, 2014, 03:40:28 pm โดย แอดมิน »
สวัสดีค่ะ ชื่อ น้ำตาล นะคะ
รับงานพริตตี้,MC,ถ่ายแบบ,พรีเซนเตอร์,เอ็กตร้า,ETC...
น่ารัก มารยาทงาม นิสัยดีค่ะ เต็มที่กับงานนะคะ ไม่เหวี่ยง ไม่วีนค่ะ

ถ้าอยากได้โปรไฟล์ รูปภาพ ผลงานเพิ่งเติม แอดLINEมาได้นะคะ
ยินดีส่งโปรไฟล์ให้ค่ะ add Line ID: Ladymafia2

ออฟไลน์ nukzy

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *
  • 100

Re: ใช้ @ ลุ้นแพกเกจโรงแรม D Varee Jomtien Beach Hotel, Pattaya มูลค่า 4,120 บาท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 26, 2015, 09:52:24 am »
น่าสนุกอยากเป็นผู้โชคดี
สวัสดีค่ะ ชื่อนุ๊กนะค่ะ รับงาน ถ่ายภาพนิ่ง ถ่ายแบบเสื้อผ้า ถ่ายโฆษณา เล่นMV เต้น