ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: เทคนิคสร้างตัวตน ให้น้องๆพริตตี้รู้จัก  (อ่าน 3331 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

เข้าใจว่าผุ้ว่าจ้างหลายๆคน คงต้องการเป็นที่รู้จักจากน้องๆพริตตี้ ผมเลยจะขอแนะนำ วิธีการนะครับ

1. เปลี่ยนรูปประจำตัวให้เป็นรูปเฉพาะ ถ้าไม่อยากเอารูปตัวเองก็ใส่เป็นรูปอะไร ก็ได้ เหมือนกับ สินค้าที่จำเป็นต้องมี logo แหละครับ
2. หมั่นเมนต์น้องๆ ที่โปรไฟล์ อยู่เสมอทักทายทำความรู้จัก
3. เจอกันแรกๆ ควรคุยเรื่องทั่วไป ก่อน ไว้คุยกันบ่อยๆ ถ้าอยากไปกินข้าวด้วย ก็ค่อยชวนทีหลัง แต่อย่าไปบอกว่า อยากดูแล ตั้งแต่ครั้งแรก เพราะส่วนใหญ่พริตตี้ ส่ายหน้าแน่นอนครับ
4. เติม @ เพื่อปรับตำแหน่ง ฐานะให้ดุดี แล้วทิ๊ปสาวๆ พอสมควร เพื่อแสดงน้ำใจ
5. มาโพสกระทู้เล่นๆขำๆบ้าง สาระบ้าง ที่เว็บบอร์ด เพื่อแสดงความเป็นคน ชอบพูด มีความสนุกสนาน ไม่ใช่แต่ว่า เข้ามาจะชวนไปนั่นไปนี่อย่างเดียว

ปล ลองทำอย่างนี้สัก 1 เดือนครับ แล้วน้องๆจะรู้จักคุณและเข้าไปหาคุณเอง
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ

Facebook Comments

ออฟไลน์ สตางค์

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *

Re: เทคนิคสร้างตัวตน ให้น้องๆพริตตี้รู้จัก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2012, 01:28:12 pm »
5555จริงคะ^^ ;D
สตางค์คะ 35-27-36 กล้าแสดงออก ยิ้มเก่ง ชอบพบปะผู้คน มีใจรักงานบริการ ไม่ต้องห่วง มีความรับผิดชอบ ไม่เหวี่ยง วีน ตั้งใจทำงานเต็มที่คะ^^

ออฟไลน์ IIUJZ

• [มีอันจะกิน] (^◇^)~♪
  • มาใหม่
  • 100

Re: เทคนิคสร้างตัวตน ให้น้องๆพริตตี้รู้จัก
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2013, 08:03:04 pm »
แม่ะ สงสัยต้องลอง