ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: น้องพริตตี้ สามารถหารายได้โดยการ โพสขายกระทู้แลก @ ได้จากที่นี่นะครับ (X TOPIC)  (อ่าน 10286359 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

ที่มา
คือ pretty intrend จะทำคล้ายๆกับ http://www.youtube.com/watch?v=pktFigpo_XQ&feature=related
ภาพรวมคือ เขาจะคัดสรรค์นางแบบหน้าใหม่ไฟแรง มาถ่าย sexy ทั้งคลิป และ รูปภาพ เพื่อขายทาง แมกกาซีน
และให้คนโหลดผ่านมือถือ ได้จากหน้าเว็บ และทางเคเบิลทีวี 

แต่ที่ pretty intrend เราจะเรียกว่า X TOPIC โดยจะให้น้องๆพริตตี้เป็นคนทำผลงานขึ้นมาเอง แล้วเอามาโพสเอง
ตั้งราคาขายเอง อาจจะเป็นภาพที่ถ่ายจากมือถือง่ายๆ หรือจะเป็นคลิปวีดีโอ หรือแม้แต่เรื่องเล่าประสบการณ์ต่างๆ
ที่คิดว่าผู้ชายเขาจะอยากอ่าน ก็โพสได้ทั้งนั้น  X TOPIC มันจะได้อารมณ์ใกล้ชิดกันมากกว่า เพราะลูกค้านอกจากจะโหลดผลงานไปดู
แล้วยังสามารถเข้ามาแชทกับน้องพริตตี้ได้ที่เว็บ แถมยังสามารถจ้างงานได้อีกด้วย ถ้าลูกค้าดูผลงานแล้วชอบใจ เขาก็จะกดติดตาม ซึ่งคล้ายๆกับ facebook

ลองนึกภาพน้องๆไปเที่ยวทะเล หยิบมือถือขึ้นมาถ่ายภาพตอนเปลี่ยนเสื้อที่หน้ากระจก แชะๆๆ สัก 10 รูปแล้วอัพลง pretty intrend  ด้วย pretty intrend mobile (กำลังพัฒนา)
โดยตั้งราคา สมมุติ 15 @ เมื่ออัพเสร็จปั๊บ จะมีข้อความส่งไปบอกพี่ๆ ที่เป็นผู้ติดตามน้องทั้ง 1000 คน  สมมุติมีคนกดโหลดแค่ 500 คนน้องลองคิดดูว่ามันเป็นกี่ @

รายได้ของน้องพริตตี้จะมาจากไหน
รายได้มาจาก @ ครับ น้องๆคนไหนทำ X TOPIC ทาง pretty intrend ให้ถอน @ ออกไปเป็นเงินสด อัตรา 1=1 ได้เลยครับ กติกายิบย่อยมีดังนี้
- น้องพริตตี้ต้องมี X TOPIC คุณภาพ(หมายถึงเป็นงานที่ยังไม่เคยเผยแพร่ที่ไหน ถ่ายทำมาเพื่อการนี้โดยเฉพาะ โดยต้องถือกระดาษหรือป้ายที่เขียนข้อความว่า  X TOPIC by prettyintrend.com อย่างน้อย 1 รูป ดูตัวอย่างรูปด้านล่าง) ออกมาไม่ต่ำกว่า เดือนละ 2 ชุด ถึงจะได้อัตราแลกเงินสด 1=1
- ถอนเงินสดได้ทุกวันอาทิตย์ โดยต้องมียอดตั้งแต่ 500 - 20,000 @ เท่านั้น
- สมมุติน้องพริตตี้ตั้งราคา x topic ที่ 10@  เมื่อมีคนกดโหลด น้องพริตตี้จะได้ 5@ เข้ากระเป๋า (50%) ส่วนอีก 50% ทางพริตตี้อินเทรนด์ขอเอาไว้เป็นทุนพัฒนาเว็บและทำการตลาดโปรโมท นะครับ
- พิเศษ สำหรับน้องพริตตี้ที่เข้าร่วมโครงการ 20 คนแรก  @ ที่น้องๆได้จาก TIP และจากการเปิดดูโปรไฟล์ หรือเบอร์โทร จะนับรวมกับ x topic สามารถเบิกเงินสดได้อัตรา 1=1

ไม่แน่นะครับ ใครจะไปรู้น้องๆ หมั่นลง x topic บ่อยๆ หมั่นเข้ามาอัพเดทโปรไฟล์ อ้อนขอ @ บ่อยๆ อาจจะทำเงินได้มากกว่าการออกบูทรับงานก็เป็นไปได้ ในเว็บนี้ไม่มีใครหวง @ หรอกครับ
ลองสังเกตุจากการให้ TIP ของพี่ๆเขา ถ้าคุยถูกคอกันจริงๆ TIP ละหลายๆร้อยก็ยังมีให้เห็นอยู่บ่อยๆ  แล้วประสาอะไรกับ @ ที่ใช้เปิดดู  X TOPIC

ขั้นตอนการสร้าง X TOPIC
1. เข้าไปที่ http://www.prettyintrend.com/forum/index.php?board=7.0 แล้วกด  "เริ่มหัวข้อใหม่"
2. โพสเนื้อหาลงไป ถ้าต้องการลงรูปเยอะๆ หรือตกแต่งภาพสวยๆก็ อ่านกระทู้นี้ดู  http://www.prettyintrend.com/forum/index.php?topic=224.0
3. หลังจากโพสกระทู้แล้วน้องพริตตี้ต้องคลิ๊กเข้าไปที่กระทู้ x topic ของตนเองเพื่อ ตั้งราคาและเลือกหน้าปก
4. รอให้พี่แอดมินมาตรวจสอบความเหมาะสม ของกระทู้ว่า ไม่แรงเกินไป จำนวนรูปถูกต้อง ราคาสมเหตุสมผล พี่แอดมินก็จะ อนุมัติให้ x topic ของน้องๆเริ่มโหลดได้
5. ชื่อ กระทู้และหน้าปก ค่อนข้างมีผลกับจำนวนคนโหลดนะครับ ลองนึกดีๆว่าจะตั้งชื่ออะไรและเอารูปไหนเป็นหน้าปก

สิ่งที่น้องๆพึงปฎิบัติ
1. หมั่นอัพเดทโปรไฟล์ตนเองบ่อยๆ
2. ฝากข้อความ ทักทาย หรือฝากผลงานกับ โปรไฟล์ของผู้ว่าจ้าง
3. ขอ @ จากพี่ผู้ว่าจ้างและขอให้พี่เขากด ติดตาม

ปล สำหรับน้องคนไหนที่หมั่นลง x topic บ่อยๆและมีผู้ติดตามเยอะๆ ทาง pretty intrend อาจมีการนัดถ่าย แบบ
จัดแสง จัดฉาก สวยๆ ครับ

ฝากไปเยี่ยมชมเจ้าของรูปภาพตัวอย่างข้างล่างด้วยนะครับ
น้องหนิง -> http://www.prettyintrend.com/showpretty.php?pid=12636
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 28, 2014, 02:36:46 pm โดย แอดมิน »
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ
Facebook Comments

• หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

วิธีโพส X TOPIC
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 08, 2012, 11:50:35 am »

คลิ๊กที่เมนู X TOPIC จากหน้าแรก

คลิ๊กตามรูปเพื่อตั้งกระทู้  X TOPIC

http://www.sovix.org/ เข้าไปอัพรูปที่เว็บนี้นะครับ สามารถอัพได้ทีละเยอะๆ
อัพเสร็จจะได้โค๊ด BB  สำหรับเอามาโพสที่เว็บบอร์ดได้เลย สะดวกมากๆ

คลิ๊กเข้าไปตั้งราคาและใส่หน้าปก

รอพี่แอดมินมาตรวจสอบความถูกต้องเหมาะสมก่อน

กระเป๋า @ ของน้องพริตตี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 20, 2013, 04:44:58 pm โดย แอดมินจ้า »
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้

ออฟไลน์ สตางค์

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *

ถ้าสตางค์ส่งรูปไปให้แล้วทำให้หน่อยได้มั้ยคะพี่แอดมิน
สตางค์คะ 35-27-36 กล้าแสดงออก ยิ้มเก่ง ชอบพบปะผู้คน มีใจรักงานบริการ ไม่ต้องห่วง มีความรับผิดชอบ ไม่เหวี่ยง วีน ตั้งใจทำงานเต็มที่คะ^^

ถ้าสตางค์ส่งรูปไปให้แล้วทำให้หน่อยได้มั้ยคะพี่แอดมิน

พริตตี้ต้องทำเองครับ น้องสตางค์ลองอ่านคู่มือดีๆ นะครับ ไม่น่ายาก

ออฟไลน์ สตางค์

• มาใหม่
  • *

โอเคคะ ถ้าว่าง เดวทำเองคะ รอดูนะคะ อิอิ^^
สตางค์คะ 35-27-36 กล้าแสดงออก ยิ้มเก่ง ชอบพบปะผู้คน มีใจรักงานบริการ ไม่ต้องห่วง มีความรับผิดชอบ ไม่เหวี่ยง วีน ตั้งใจทำงานเต็มที่คะ^^

ออฟไลน์ Minly

• มาใหม่
  • *

พี่แอดมินค่ะอยากโพสรูปแลก@ นี่คือไปตั้งกระทู้ตามลิ้งค์ที่ให้ไว้พร้อมลงรูปเราเลยใช่มั้ยค่ะแล้วรูปนี้ให้ลงรูปแนวแบบไหนประมานกี่รูปบ้างค่ะ จากนั้นก็กดตั้งกระทู้ใช่มั้ยค่ะ แล้วค่อยกดเข้ามาที่กระทู้เราตั้งราคาในกระทู้เราอย่างนี้รึเปล่า
ชื่อ Minly ค่ะ น่ารัก นิสัยดี ขี้อาย อ้อนเก่ง

พี่แอดมินค่ะอยากโพสรูปแลก@ นี่คือไปตั้งกระทู้ตามลิ้งค์ที่ให้ไว้พร้อมลงรูปเราเลยใช่มั้ยค่ะแล้วรูปนี้ให้ลงรูปแนวแบบไหนประมานกี่รูปบ้างค่ะ จากนั้นก็กดตั้งกระทู้ใช่มั้ยค่ะ แล้วค่อยกดเข้ามาที่กระทู้เราตั้งราคาในกระทู้เราอย่างนี้รึเปล่า

อย่างน้อยควรตั้งไม่ต่ำกว่า 10 รูปครับ รูปแล้วแต่เราจะโพสเลยครับถ้าเป็นแนว sexy จะมีคนสนใจดูเยอะหน่อย