กติกาการตั้งกระทู้จ้างงาน
ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: กติกาการตั้งกระทู้จ้างงาน  (อ่าน 295908 ครั้ง)

ออฟไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

กติกาการตั้งกระทู้จ้างงาน
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2012, 07:54:29 pm »
กระทู้จ้างงานต้องประกอบไปด้วย
1. ข้อมูลการติดต่อผู้ว่าจ้างอย่างน้อยต้องมี email หรือ เบอร์โทร
2. ข้อมูลงานต้องระบุสถานที่ วิธีเดินทาง ให้ชัดเจน
3. ต้องระบุวันเวลาทำงาน และอัตราค่าจ้างเป็นตัวเลขชัดเจน

ถ้าไม่มีครบทั้ง 3 ข้อนี้ แอดมินขอลบทันทีนะครับ
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ
Facebook Comments

ออฟไลน์ DigitalIndeed

• [มีอันจะกิน] (^◇^)~♪
  • อยู่มาสักพัก

Re: กติกาการตั้งกระทู้จ้างงาน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2012, 06:45:46 pm »
เพิ่มเติมนะครับ

การติดต่อกับผู้จ้างงาน มีสองทางหลัก ๆ นะครับ

1.ติดต่อไปยังเบอร์/อีเมล ของผู้จ้างงานโดยตรง
2.โพสตอบกระทู้ว่าสนใจ ถ้าผู้จ้างงานสนใจ ก็จะสามารถเปิดดูข้อมูลติดต่อของน้อง ๆ ได้ครับ

*** สำคัญมาก ***

น้อง ๆ ไม่ควรทิ้งข้อมูลติดต่อไว้ในกระทู้ ทั้งเบอร์โทร หรืออีเมล์ นะครับ เพราะอาจมีพวกไม่พึงประสงค์ติดต่อไปรบกวนน้องได้

ถ้าเป็นกิจกรรมของเว็บไซต์เอง ทางทีมงานสามารถดูข้อมูลที่น้อง ๆ ลงเอาไว้ได้อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องโพสข้อมูลติดต่อครับ แค่อัพเดตให้ถูกต้องก็พอ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2012, 11:52:38 pm โดย DigitalIndeed »
อยากรู้อะไรถามเลยครับ

ออฟไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

Re: กติกาการตั้งกระทู้จ้างงาน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 21, 2012, 08:10:56 am »
เพิ่มเติมนะครับ

การติดต่อกับผู้จ้างงาน มีสองทางหลัก ๆ นะครับ

1.ติดต่อไปยังเบอร์/อีเมล ของผู้จ้างงานโดยตรง
2.โพสตอบกระทู้ว่าสนใจ ถ้าผู้จ้างงานสนใจ ก็จะสามารถเปิดดูข้อมูลติดต่อของน้อง ๆ ได้ครับ

*** สำคัญมาก ***

น้อง ๆ ไม่ควรทิ้งข้อมูลติดต่อไว้ในกระทู้ ทั้งเบอร์โทร หรืออีเมล์ นะครับ เพราะอาจมีพวกไม่พึงประสงค์ติดต่อไปรบกวนน้องได้

ถ้าเป็นกิจกรรมของเว็บไซต์เอง ทางทีมงานสามารถดูข้อมูลที่น้อง ๆ ลงเอาไว้ได้อยู่แล้ว จึงไม่จำเป็นต้องโพสข้อมูลติดต่อครับ แค่อัพเดตให้ถูกต้องก็พอ

มีน้องพริตตี้หลายคนมาแจ้งว่า มีพวกโทรโรคจิตโทรไปก่อกวน น้องบางคนถึงกับต้องลบสมาชิกไปเลยก็มี
เหตุผลเดียวเลยครับ เพราะน้องลงข้อมูลติดต่อเป็น สาธารณะ
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ

ออฟไลน์ Fzy modeling

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *

ขอบพระคุณนะค่ะ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 15, 2012, 11:04:27 am »
ยินดีทำตามกติกาทุกอย่างค่ะ  Fzyเองค่ะ
โมเดลลิ่งจัดหาน้องๆพริตตี้ เข้าสังกัดบริษัท  โมลด์  ซินซิเคท  เอเจนซี่  กรุ๊ป  ค่ะ