ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: แนะนำตัวค่ะ " พริตตี้ มะปราง "  (อ่าน 1790 ครั้ง)

ออฟไลน์ มะปราง

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *
  • 100

แนะนำตัวค่ะ " พริตตี้ มะปราง "
« เมื่อ: กรกฎาคม 04, 2017, 02:33:39 am »

ปัจจุบันรับงานถ่ายแบบ พริตตี้ MC PT ค่ะ (งดรับงานเสื่อมเสียทุกประเภท)
รายละเอียดเพิ่มเติ่มและประสบการณ์การทำงานรบกวนลูกค้าคลิ๊กเข้าไปดูที่โปร์ไฟล์ได้เลยค่ะ☺️☺️
ฝากติดตามผลงานด้วยนะคะ!!!

Facebook Comments

ออฟไลน์ jobpretty1500up

• โมเดลลิงสปา
  • แฟนพันธ์แท้
  • 100

ยินดีต้อนรับนะจ๊ะมีอะไร ทักพี่ด้ามาได้ตลอดจ้า  jobpretty1500up
งานพริตตี้สปา รายได้ดีมาก เราดูแลกันแบบพี่น้อง แอดไลน์มาได้เลยจ้า jobpretty1500up