งานพริตตี้ ไทยญี่ปุ่น 1คน ไทยอังกฤษ 2คน 28-29 มิ.ย. 60 ตึกสาทร สแควร์ 3000-5000
ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: งานพริตตี้ ไทยญี่ปุ่น 1คน ไทยอังกฤษ 2คน 28-29 มิ.ย. 60 ตึกสาทร สแควร์ 3000-5000  (อ่าน 434 ครั้ง)

ออนไลน์ งานพริตตี้

• [ผู้ดูแลกระดาน] ●▂●
  • แฟนพันธ์แท้
  • 100

งานพริตตี้งานนี้ prettyintrend คัดกรองและนำมาบรอดต่อเท่านั้น พริตตี้คนไหนสนใจกรุณาติดต่อรับงานจากเจ้าของงานโดยตรง ติดตาม prettyintrend ทางไลน์ได้ที่ไอดี @jobpretty (มี@ ด้วย)

งานพริตตี้ ไทยญี่ปุ่น 1 คน ไทยอังกฤษ 2 คน
สเปค : ทุกตำแหน่ง ต้องมีประสบการณ์ สามารถสื่อสารภาษาอังกฤษได้คล่อง ไม่หลอกตัวเองนะค่ะ
วันที่ เวลา : งานมีวันที่ 28 - 29 มิ.ย. 60
สถานที่ : ตึกสาทร สแควร์
เครื่องแต่งกาย : -
ลักษณะงาน :  ช่วยอธิบายการลงทะเบียน เก็บของของลูกค้าใส่ซิปล็อค และแจกบัตรคิวให้กับลูกค้าที่มาซื้อกระเป๋า
BG : 1. Supervisor ไทย อังกฤษ บัท 2,500 (1 คน) / 2. Pretty ไทย ญี่ปุ่น bud 5,000 (1 คน) / 3. Pretty ไทย อังกฤษ bud 3,000 (2 คน) าแรงออก 3 วันหลังจบงาน
สมัครงานพริตตี้งานนี้ ส่งประวัติพร้อมรูปถ่าย และคลิปแนะนำตัวเองเป็นภาษาอังกฤษ/ญี่ปุ่น มาที่ ID Line: ple_rawisa ใครผ่านจะทักไปเองนะค่ะ  Line ID : eiimoonoiaki  ส่งประวัติ ก่อน 15.00 น. วันที่ 16 มิ.ย. นี้
งานที่นำมาคัดกรองและบรอดต่อ ถ้าข้อมูลไม่ตรงหรือมีการแก้ไขเพิ่มเติม เจ้าของงาน PM แจ้งได้เลยนะคะ

-> ฝากบรอดงาน ส่ง pm เลยค่ะ <-

ติดตามงานทางไลน์ แสกน QR ด้านล่างเลยค่า

Facebook Comments