ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: @ ชิงรางวัล แพกเกจโรงแรมหรูพัทยา Devara Pool Villa พร้อมอาหารเช้า 2 ท่าน 4000 บ  (อ่าน 21907 ครั้ง)

ออนไลน์ แอดมิน

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
    • หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

@ ชิงรางวัล แพกเกจโรงแรมหรูพัทยา Devara Pool Villa พร้อมอาหารเช้า 2 ท่าน 4000 บาท

เข้าพักได้ตั้งแต่  19 มิ.ย. – 30 ก.ย. 2556 เท่านั้น

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 18, 2013, 11:02:47 pm โดย แอดมินจ้า »
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้
เติม @ แล้วติ๊บเลยครับ

Facebook Comments

• หางานพริตตี้ ที่ พริตตี้อินเทรนด์

Devara Pool Villa ตั้งอยู่ที่ถนนเทพประสิทธ์ซอย 5 (ใกล้ Outlet Mall พัทยา) เขตเมืองพัทยา อยู่ใกล้แหล่งชุมชน และแหล่งท่องเที่ยว เพียง 5 นาทีจากชายหาดจอมเทียน
หย่อนใจแบบง่ายๆ ด้วยทรีทเมนต์นวดและสปาสุดผ่อนคลาย ไม่ว่าจะเป็นบริการนวดแผนโบราณ นวดเท้า นวดอะโรมา นวดลูกประคบ เป็นต้น
หรูหราคุ้มค่า กับความพิเศษที่เหนือกว่าที่ Devara Pool Villa ไม่ว่าจะเป็นห้องซาวน่า จากุซซี สระว่ายน้ำระบบเกลือ บริการเช่ารถ และรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

สำรวจสถานที่ท่องเที่ยวสุดฮิตรอบๆ รีสอร์ท ไม่ว่าจะเป็นปราสาทสัจธรรม ตลาดน้ำ 4 ภาคพัทยา ไร่องุ่นซิลเวอร์เลค เขาพระตำหนัก หาดจอมเทียน หาดพัทยา อุทยานหินล้านปีและฟาร์มจระเข้พัทยา พิพิธภัณฑ์ริปลีย์ส สวนเสือศรีราชา สวนนงนุช และอีกมากมาย

กระชับทุกอณูความเครียด พร้อมขยายพื้นที่ความสุข กับวันหยุดแสนวิเศษที่รอคุณอยู่เพียงไม่กี่อึดใจจากกรุงเทพฯ ณ Devara Pool Villa วิลล่าแห่งสวรรค์ที่ลอยลงมาให้คุณได้สัมผัสคืนวันอันแตกต่างท่ามกลางการตกแต่งแบบ Contemporary Lanna ที่ผสานความงดงามแห่งศิลปะล้านนา สีสัน และไม้แกะสลักมากเสน่ห์ เพียง 2 กิโลเมตร จากหาดจอมเทียมและสถานที่ท่องเที่ยวสุดฮอตแห่งเมืองท่าตากอากาศแห่งนี้

Devara Pool Villa มากับห้องพักแบบ Deluxe ที่ทั้งหรูหราและมีสไตล์ กับห้องนั่งเล่นและสระว่ายน้ำแบบฟรีฟอร์มบริเวณชั้นล่าง และส่วนห้องนอนแยกส่วนที่ชั้นบน ครบครันด้วยความสะดวกเหนือระดับ จากทีวีจอแอลซีดี มินิบาร์ Wi-Fi อินเทอร์เน็ต หรือเครื่องเล่นดีวีดี กับห้องพักเพียง 8 ยูนิต ให้คุณได้ชวนครอบครัวหรือคนพิเศษมามีช่วงเวลาแห่งความสงบเป็นส่วนตัวอย่าง สุดๆ โดยไม่ต้องหลบขึ้นเกาะหรือตีตั๋วเครื่องบินไปไหนไกล

สถานที่ตั้ง

Devara Pool Villa, Pattaya

64/7 ถ.เทพประสิทธิ์ ซอย 5 ต.หนองปรือ อ.บางละมุง จ.ชลบุรี 20150
คนเราจะโม้ว่าอะไรก็ได้ครับ แต่ที่วัดกันแบบพิสูจน์ได้

เป็นอันว่าผู้โชคดีคือน้องมินต์
โปรไฟล์น้องมินต์ http://www.prettyintrend.com/showmember.php?mid=2527

รบกวนมาเมนต์ที่กระทู้นี้เพื่อรับทราบผลรางวัลด้วยจ้า

ปล น้องพริตตี้คนอื่นๆ เตรียมตัวเริ่มเกมส์ใหม่ได้จ้า

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2013, 12:58:15 pm โดย แอดมินจ้า »

ออฟไลน์ Mint

• (พริตตี้ Verify)
  • มาใหม่

ขอบคุณมากค่าสำหรับรางวัลจากกิจกรรมนี้นะค้าา
รับมิ้นท์ไว้พิจารณาและให้โอกาสร่วมงานเพื่อความก้าวหน้าด้วยนะคะ :)

ออฟไลน์ Mint

• (พริตตี้ Verify)
  • มาใหม่

ไปเที่ยวมาละค่าาา เลยมาลงรูปให้ดูกันน แต่ด้วยความที่หน้าสดมากๆ!! เลยขออนุญาติใส่แว่นกันแดดบ้างอะไรบ้าง
เพื่อไม่ให้ตกใจกันนะคะ 55555 ต้องขอขอบคุณเว็ป PrettyIntrend อีกครั้งค่ะที่ได้มอบวอชเชอร์ให้ไปพักที่
Devara Pool Villa ฟรี ที่พักสวย และสบายสุดๆ แถมเจ้าของยังเซอร์วิสดีมากๆอีกด้วย บริการดี ทั้งให้ยืมรถ ทั้งขับรถไปส่งที่เที่ยว
เรียกว่า Service Mind ดีจริงๆค่ะ เดียวมาดูรูปกันเลยดีกว่าเนอะ

มาถึงโรงแรมแล้วจ้า

นี่เป็นภาพภายในโรงแรมนะคะ

เตียงนอนสบายฝุดๆ

นี่เป็นด้านล่างของโรมแรมค่ะ ข้างบนจะเป็นห้องนอน ส่วนข้างล่างจะมีที่พักให้ส่วนตัว มีตู้ืเย็น มีที่นั่งของใครของมัน ดีฝุดๆ

ออกไปเที่ยวทะเลจ้าาาา

รูปนี้ตลกดี ฝรั่งแอบมองกล้องด้วย 5555

ค่ำแล้วกลับมาเล่นน้ำกันนนน สระสวยมั๊ย ตอนกลางคืน

แล้วก็ต่อด้วยไป Walking Street ไม่ได้ถ่ายมาเยอะนะ เพราะมันค่อนข้างมืืด

วันต่อมาไปถ่ายรูปที่ Art in Paradise มาด้วย อิอิ

หมดแ้ล้วนะค๊าาา ใครที่อยากมีโอกาศดีๆไปพักผ่อนฟรีๆแบบนี้ อย่าลืมใช้ @ มาแลกวอชเชอร์ของ PrettyIntrend นะค๊าาา จะมีกิจกรรมอยุ่เรื่อยๆ อย่าลืมมาเ่ล่นกันน๊าาา
รับมิ้นท์ไว้พิจารณาและให้โอกาสร่วมงานเพื่อความก้าวหน้าด้วยนะคะ :)