ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: เล่นมายังไม่ได้แนะนำตัวเลย  (อ่าน 1077 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตากล้องลั่นล้า

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

เล่นมายังไม่ได้แนะนำตัวเลย
« เมื่อ: ตุลาคม 26, 2016, 06:45:22 pm »

สวัสดีครับ เอ้ครับผม เป็นตากล้องงั้นๆคนนึงเท่านั้นเองครับ ชอบถ่ายรูปคน แต่จะถ่ายคนในบ้านก็ยังไงอยู่ ก็เลยคิดว่าถ่ายให้มีประโยขน์ดีกว่า ก็เลยรับถ่ายโปรไฟล์ฟรีมาตลอด มาสาม สี่ปีมานี้ก็อยากถ่ายนู๊ดคนเดียว คือไม่ชอบทริปครับ ถ่ายคนเดียวมั่นใจว่าไม่มีภาพน้องๆจะหลุดไปแน่นอน
ก็ไม่มีอะไรจะพิมพ์แล้วครับ ถ้าสนใจอยากถ่ายโปรไฟล์ที่หน้าสวนสยามฟรีๆก็ติดต่อมาได้นะครับที่ไลน์ไอดี aea666  หรือเฟชบุ้คค้นว่า aeaniti ครับจะเห็นชื่อ niti เอ้ตากล้องลั่นล้าอยู่ ทักมาได้   หรือถ้าสาวๆคนไหนอยากถ่ายนู๊ดเอารูปไปขายก็ซิบบบบบบบมาได้นะคร้าบบบบบ  ฮ่าๆ  8) 8) 8)
สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

Facebook Comments