ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: (บ่น)ใจอยากหานางแบบรับคอนเซปแรง/ใช้ยากนะครับเว็ปนี้  (อ่าน 1624 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตากล้องลั่นล้า

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

โพสนี้เข้ามาบ่นมาคุยซะมากกว่านะครับ
ผมเอ้ครับผม ชอบถ่ายอยู่2แนวเท่านั้นเอง คือ นักศึกษาเซ็กซี่ๆ และนู๊ดแบบญี่ปุ่น ที่ไม่ใช่แบบทั่วๆไปชอบถ่ายกัน ก็แปลกทีว่าคอนเซปนักศึกษาเนี่ย เอาจริงๆโพสมายาวนานสี่ปีแล้ว เพิ่งถ่ายไปไม่กี่คนเท่านั้นเอง กลัลกลายเป็นนู๊ดญี่ปุ่นที่ถ่ายหลายคนแล้ว  แล้วบางทีก็อยากถ่ายแบบแรงๆ บ้าง แต่ก็ไม่ใช่แรงขนาดมีอะไรกันนะ

ส่วนตัวจะชอบโพสงานไว้อีกเว็ปนึง เพราะมันสามารถแก้ไขโพสได้ ใช้ง่ายกว่า แต่เว็ปนี้คนเยอะกว่า 55+

ปล.อยากถ่ายนู๊ดเด็ก ม.ต้น ม.ปลายนะเนี่ย  แว้กกกกก เดี๋ยวคุกถามหา   

แวะมาบ่นๆแค่นี้แหละครับ สวัสดีครับ
สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

Facebook Comments