ผู้เขียน หัวข้อ: ฮอโมนอกอึ๋ม อึ๋มจริง การันตี  (อ่าน 3568 ครั้ง)

ออฟไลน์ nanaabac

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *

ฮอโมนอกอึ๋ม อึ๋มจริง การันตี
« เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2013, 10:23:38 pm »

ฮอโมนอกอึ๋ม ไม่อันตราย ถ้า ทานอย่างถูกวิธี
นำเข้าจากญี่ปุ่นค่ะ พริตตี้ทานกันเยอะมากเลย เพราะจะอึ๋มไม่เป็นบล๊อกแบบคนทำนม ดังนั้น เนียนแน่นอน

ราคา แผงละ 450บาท แผงนึงมี6เม็ด อึ๋มภายใน4เม็ด สามารถทานต่อจนกว่าจะพอใจค่ะ
การทาน ทาน3วัน1เม็ด

คนที่แพ้ยาคุม ห้ามทานนะคะ !!!

***ขายปลีกและส่ง สนใจอยากมีรายได้เสริมติดต่อมาได้ค่ะ

สนใจสอบถามได้ที่

Facebook: Nana Ladysylvanas
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 21, 2013, 01:36:27 am โดย แอดมินจ้า »
สวัสดีค่ะ นานา ค่ะ รับงานพริตตี้ถ่ายแบบ ไม่รับงานเสื่อมเสีย เพื่อนเที่ยว กิ้ก แฟน เอนเตอร์เทรน นัว นะคะ นานาอยากอยู่ในวงการนานๆ แล้วผู้หญิงที่น่าเฝ้ามอง ควรจะอยู่ในจุดที่ดี ไม่ทำตัวเสื่อมเสีย ซึ่งนานาอยากเป็นอย่างนั้น และอยากให้พี่ๆ ทุกคนชมผลงานนานาไปตลอด

aonamieiei11

• บุคคลทั่วไป

Re: ฮอโมนอกอึ๋ม อึ๋มจริง การันตี
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 29, 2013, 04:34:22 pm »
ไม่เท่าไรอ่าครับ