ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: 2คอนเซปต์ครับ นักศึกษาเซ็กซี่และนู๊ด(27-05-59)  (อ่าน 5729 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตากล้องลั่นล้า

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

+มาตั้งกระทู้ใหม่ เพราะอันเก่าแก้ไขไม่ได้เลย ลบก็ไม่ได้ครับ ไม่รู้จะทำยังไงก็เลยมาโพสเป็นกระทู้ใหม่ และใส่วันที่ลงเอาไว้+

คอนเซปต์ที่1 เป็นชุดนักศึกษาเซ็กซี่กระโปรงสั้้นเสื้อฟิตครับ งานนี้ขออีกชุดเป็นสายเดี่ยว ขาสั้น ถ่ายที่สวนสยาม เวลาถ่ายอยู่ที่ 3ชั่วโมงโดยประมาณ BG 1,500บาท *ขอคนมีเนื้อมีหนังครับ

คอนเซปต์ที่2 เป็นนู๊ดสไตล์ญี่ปุ่นครับ งานนี้ขอเน้นน้องที่ไม่สักคิ้วหนาหรือเข้ม ถ้าหากจะโพสรูปก็จะเซ็นเซอร์ใบหน้าหรือครอปรูปส่วนใบหน้าออกครับ งานนี้BG มาคุยกันก่อนได้ครับเวลาถ่ายประมาณ3-4ขั่วโมง ถ้าสงสัยอะไรแอดไลน์มาสอบถามและขอดูแนวตัวอย่างของรูปได้ครับ *งานนี้สาวเตี้ยก็รับนะคร้าบ สูงน้อยกว่า 150ซม.ก็รับจ้า

สามารถติดต่อได้ที่ FB: facebook.com/8bitFotographer และไลน์ : aea666

สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

Facebook Comments

• มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

Re: 2คอนเซปต์ครับ นักศึกษาเซ็กซี่และนู๊ด(27-05-59)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 29, 2016, 08:03:37 am »
แก้เฟชบุ๊คเป็น facebook.com/aeaniti ครับ
สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

• มาใหม่
  • *

Re: 2คอนเซปต์ครับ นักศึกษาเซ็กซี่และนู๊ด(27-05-59)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 10:30:10 pm »
ดันๆ  ;)

• มาใหม่
  • *

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 10:31:07 pm »
ลงรูปแบบเบื้องหลัง ฮิๆ