2คอนเซป 1 นักศึกษาเซ็กซี่และ 2 นู๊ด
ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: 2คอนเซป 1 นักศึกษาเซ็กซี่และ 2 นู๊ด  (อ่าน 2767 ครั้ง)

ออฟไลน์ ตากล้องลั่นล้า

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

2คอนเซป 1 นักศึกษาเซ็กซี่และ 2 นู๊ด
« เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 02:56:40 am »

มีสองคอนเซปครับ ใครสนอันไหนก็บอกด้วยนะครับ
รายละเอียด
คอนเซปที่หนึ่ง : นักศึกษาชุดเซ็กซี่ๆครับ กระโปรงสั้น เสื้อคับ ฟิต การถ่ายจะมีมุมกด เผยให้เห็นร่องอก และ มีมุมที่ถ่ายเสยนิดๆแต่ไม่ถึงกับเห็นชั้นในครับ ออกเซ็กซี่น่าลุ้นมากกว่า งานนี้ถ่ายสวนสยามครับ เวลาการถ่ายประมาณสามชั่วโมง ค่าจ้าง 1,500 บาท ปล. อายุวัยนัก ศึกษาจะพิจารณาก่อนครับ เผื่อให้เข้าคอนเซป ไม่ต้องการหน้าโตแล้วใส่ชุดนักศึกาามันก็ดูไม่ค่อยสมเท่าไหร่

คอนเซปที่สอง : นู๊ดแนวญี่ปุ่นครับ เน้นท่าโพสเย้ายวน แต่งหน้าใสๆ การถ่ายจะถ่ายเห็นหน้าอก ช่วงล่างจะไม่เห็นอวัยวะเพศแต่อย่างใด งานนี้ถ่ายเมอราญา หรือ ธาราการ์เด้นแถวบ้านผมเอง เวลาถ่ายประมาณสี่ชั่วโมง ค่าจ้างมาตกลงกันอีกทีครับ  ปล.อายุน้อย และไม่สักคิ้ว ไม่ทำนมจะพิจารณาก่อนครับ เพราะคอนเซปนี้ออกญี่ปุ่นใสๆแต่เอ๊กซ์มากกว่า

ติดต่อได้ที่ไลน์ ไอดี aea666    หรืออีเมล์ [email protected] ครับ
เฟชบุ๊ค  https://www.facebook.com/8bitFotographer

ไม่คุยเล่นกับผู้ชายปลอมตัวมาขอดูรูปครับ

++ รูปสามคนชุดนักศึกษาด้านบน คนละคนกับนู๊ดด้านล่างนะครับ แต่เซ็นเซอร์ไว้กันคนจะเข้าใจผิดว่ารูปบนรูปล่างคนเดียวกัน

รูปเซ็กซี่มากๆผมไม่โพสที่ไหนครับ คอนเซปนู๊ดก็เช่นกัน ถ้าไม่อยากให้โพสเลย ไม่อยากให้ลงที่ไหนเลยบอกได้ครับ ถ่ายส่วนตัวครับ

สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

Facebook Comments

• มาใหม่
  • *
  • Niti Pongkittipaiboon (Aea) สวัสดีครับ เอ้ ครับ

Re: 2คอนเซป 1 นักศึกษาเซ็กซี่และ 2 นู๊ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 02:59:11 am »
ลงรูปที่นี่ไม่เป็นครับ -_-
สวัสดีครับ เอ้ครับ ติดต่อกันได้ที่ไลน์ aea666 ทักกันได้ครับผม

• มาใหม่
  • *

Re: 2คอนเซป 1 นักศึกษาเซ็กซี่และ 2 นู๊ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 02:59:46 am »
อ้าวได้แล้ว :D

ออนไลน์ งานพริตตี้

• [ผู้ดูแลกระดาน] ●▂●
  • แฟนพันธ์แท้
  • 100

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 23, 2016, 06:09:35 pm »
ทำงานวันไหนระบุไว้ในโพสด้วยนะคะ
งานที่นำมาคัดกรองและบรอดต่อ ถ้าข้อมูลไม่ตรงหรือมีการแก้ไขเพิ่มเติม เจ้าของงาน PM แจ้งได้เลยนะคะ

-> ฝากบรอดงาน ส่ง pm เลยค่ะ <-

ติดตามงานทางไลน์ แสกน QR ด้านล่างเลยค่า

• มาใหม่
  • *

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2016, 03:40:05 am »
เป็นการคัดตรงคอนเซปแล้วถึงพูดคุยนัดวันถ่ายครับ ไม่ได้มีกำหนดถ่ายตายตัว

• มาใหม่
  • *

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2016, 09:32:01 am »
ต้องการลบกระทู้ครับ admin อยู่มั้ยเนี่ย กดแจ้งลบไปก็ไม่เห็นลบได้เลยครับ