ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: ต้องการนางแบบจำนวนมากครับ ถ่ายแบบทั้งในและต่างประเทศครับ  (อ่าน 2225 ครั้ง)

ออฟไลน์ dreamlandidol

• [ไม่เติมเงิน] (¯▽¯;)
  • มาใหม่
  • *
  • 100

เปิดรับสมัครจำนวนมากครับ สำหรับถ่ายภาพนิ่ง หรืองานวีดีโอ มีงานทั้งในเมืองไทย สิงคโปร์ ญี่ปุ่นและฮ่องกงครับ

ขอรับน้องที่รับงานเซ็กซี่ได้นะครับ  รบกวนระบุประเภทงานที่สามารถรับได้ด้วยนะครับ ส่ง คอมการ์ด หรือรูปถ่าย พร้อมรายละเอียดมาตามช่องกางการติดต่อด้านล่างครับ หากมีข้อสงสัย หรืออยากสอบถามรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถไลน์สอบถามได้เลยครับ

Line: pantilimon
Email: [email protected]

ขอบคุณครับ

Facebook Comments