รับสมัคร น้องๆน่ารัก รายได้ ตั้งแต่ 15,000-40,000 ขึ้นไปต่อวัน งานสบาย ปลอดภัย
ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: รับสมัคร น้องๆน่ารัก รายได้ ตั้งแต่ 15,000-40,000 ขึ้นไปต่อวัน งานสบาย ปลอดภัย  (อ่าน 1196319 ครั้ง)

ออฟไลน์ absoluterca

• [อาเสี่ย] (#‵′)凸
  • มาใหม่
  • 100

รับสมัคร น้องๆน่ารัก รายได้ ตั้งแต่ 15,000-40,000 ขึ้นไปต่อวัน

มีประกันรายได้

ทำงานในสถานที่หรู ระดับ 5 ดาว

รับเงินทันทีไม่มีเงื่อนไข จ่ายสดทุกวัน

ลูกค้าดีที่ เน้นการพูดจาอัธยาศัยดี ตามใจสุดๆ

- ปลอดภัย ไม่มีดื่ม ไม่มีดริ้ง ไม่มีค้าประเวณีแน่นอน

- รายได้ ตั้งแต่ 15,000-40,000 ขึ้นไปต่อวัน

- มีที่พักให้ฟรี

ไม่มีเงื่อนไข
งานง่ายกว่าที่คิด

ส่งรายละเอียดรูปถ่ายและเบอร์โทร

tel 083 198 8989 id line mb77
tel 081 400 9746 id line jajaa00

24 ชม.

ลูกค้าระดับ VIP สุภาพใจดี ที่ทำงานใกล้ BTS , MRT

ฝั่งที่ไม่ต้องรับบัตร ติดถนน พระราม9
เลี้ยวซ้าย แยกผังเมือง ผ่านธนาคารกรุงเทพ
เพียง 100 ม.

Absolute Rca Zone A
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2013, 05:38:43 pm โดย absoluterca »
Facebook Comments

ออฟไลน์ ดาว

• {พริตตี} (^◎^)
  • มาใหม่
  • *
  • 100

http://www.prettyintrend.com/showpretty.php?pid=11204

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยค่ะ
สวัสดีค่ะ ชื่อดาว อายุ21ปี เรียนอยู่มหาวิทยาลัยรัตนบัณฑิต ชั้นปีที่4 คณะบริหารธุรกิจ สาขาวิชาการตลาด
น้ำหนัก 52 กก. สูง 160 ซม. (ไม่รวมส้น) ดัดฟัน ผมสีบรอนน้ำตาล (สามารถปรับเปลี่ยนสีได้ตามงาน) ตาสีน้ำตาล(ใส่คอนเทคเลนได้ตามงาน) สีผิว สองสี เนียน อยากทำงานMc Pr Pretty แต่ไม่ค่อยมีประสบการณ์ตรง แต่อยากทำค่ะ ขอโอกาสจากทางผู้ใหญ่ด้วยนะค่ะ มีความอดทนสูง ไม่เหวี่ยงวีน งี่เง่า แน่นอนค่ะ สามารถปรับตัวกับเพื่อร่วมงานได้

ออฟไลน์ yuri

• มาใหม่
  • *
  • 100

ฝากด้วยนะค่ะ

ออฟไลน์ yuri

• มาใหม่
  • *
  • 100

ฝากด้วยนะค่ะ

ออฟไลน์ GUBGIB

• มาใหม่
  • *
  • 100

http://www.prettyintrend.com/showpretty.php?pid=11502
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^
ชื่อ กิฟท์ นะคะ เป้นพริ้ตตี้น้องใหม่ ^^ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ

ออฟไลน์ ผู้หญิง นิสัยไม่ดี

• มาใหม่
  • *

ดีคะชื่อมัส อายุ20 คะ เรียนอยู่วิลัยนคราชสีมา สูง 168 หนัก60
ผิวคล่ำ ตามีดำ เอว30 อก 38 รักในงานบริการค้าเปนกันเองไม่เหวี่ยง ไม่วินค้า
สนใจงาน เต้นโคโยตี้ และพริตตี้ค้าา :)

ออฟไลน์ มะปราง เปรี้ยว จิ๊ดดด

• มาใหม่
  • *

น้อง มะปราง
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2014, 03:04:28 pm »
สวัสดีค่ะ  หนูชื่อ มะปราง  ปัจจุบันเรียนอยู่ที่มหาวิทยาลัยกรุงเทพ(วิทยาเขตรังสิต) ชั้นปีที่4  เหลืออีก 2ตัว จบป.ตรี 555
อายุ 22 ปี   อยากทำงานส่งน้องสาวเรียนต่อแทนคุณแม่
อยากทำงานในด้านนี้  แต่หน้าตาไม่ดี  พูดเก่งอย่างเดียว อัธยาศัยดีค่ะ  ยิ้มง่าย คล่องแคล่ว
เป็นกันเอง ง่ายๆไม่เรื่องมากเรื่องเยอะค่ะ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ  ถ้าน่าตาไม่ผ่าน จะแก้ไขน่าตาตัวเองให้ดีที่สุดค่ะ อยากทำจิงๆเห็นว่ารายได้ดี  และน่าจะสนุกไปกับงาน  ขอบคุณค่ะ ;D
ขี้เล่น เป็นกันเองค่ะ ตลกฮาๆ ลุยๆ เปนคนง่ายๆไม่เรื่องมาก  ตั้งใจทำงาน  รักในงานที่ตัวเองอยากทำพูดเก่ง อัธยาศัยดี  ยิ้มง่ายค่ะ

ออฟไลน์ พลอยพิม

• มาใหม่
  • *

ชื่อพลอยพิมค่ะ น้องพลอยพอจะทำได้ไหมคะ 0933650781
สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยพิมนะคะ อายุ18ปีค่ะ สัดส่วน32-28-33 สูง152  เป็นคนขี้เล่น อารมณ์ดี รักการทำงาน ไม่เหวี่ยงวีน ไม่เบี้ยวงาน ไม่ติดโทรศัพท์มือถือ รับงานได้ทุกงานค่ะ ยกเว้นถ่ายแบบนู้ด ขายตัว ถ้ามีงานติดต่อได้เลยนะคะ