งานพริตตี้ พรีเซนเตอร์กาแฟ ถ่ายงานวันที่ 9 มิย 60 BG 10,000++
ผู้สนับสนุน งานสบายรายได้ดี

หัวข้อ: งานพริตตี้ พรีเซนเตอร์กาแฟ ถ่ายงานวันที่ 9 มิย 60 BG 10,000++  (อ่าน 1118 ครั้ง)

ออฟไลน์ งานพริตตี้

• [Administrator]
  • แฟนพันธ์แท้
  • 100

งานพริตตี้งานนี้ prettyintrend คัดกรองและนำมาบรอดต่อเท่านั้น พริตตี้คนไหนสนใจกรุณาติดต่อรับงานจากเจ้าของงานโดยตรง ติดตาม prettyintrend ทางไลน์ได้ที่ไอดี @jobpretty (มี@ ด้วย)

งานพริตตี้ หา พรีเซนเตอร์กาแฟ
สเปค : ขอนางแบบหุ่นดีไม่มีหน้าท้องไม่เจาะสะดื้อ เพราะใส่ชุดออกกำลังกาย โชว์หุ่นค่ะ ขอสูง 165-170 ขึ้นไปนะค่ะ ถ่ายรูปขึ้น
วันที่ เวลา : ถ่ายงานวันที่ 9 มิย 60
สถานที่ : -
เครื่องแต่งกาย : -
ลักษณะงาน : ถ่ายงานครั้งแรกได้10,000 คะแนนหัก1,000ค่ะ และมีการถ่ายอีกครั้งที่สองได้เงินเพิ่มอีก5,000 และมีต่อๆคือถ้าลงคลิป+รุปได้ อีก3,000 รุปอย่างเดียว2,000 ออกงานอิเว้นได้3,500ต่อครั้งและต้องเซนสัญญากะลูกค้าค่ะ
BG : 10,000++
สมัครงานพริตตี้งานนี้ ส่งรุปคอมกาด พร้อมชื่อมา และขอรุปที่เห็นสรีระชัดเจนอีก5รูปค่ะส่งมาที่ id line : princesskanan5555  หากลูกค้าเลือกใครจะทักส่วนตัวค่ะ และหากปิดงานแล้วตะแจ้งที่สเตตัสค่ะ ขอบคุงค่ะ
งานที่นำมาคัดกรองและบรอดต่อ ถ้าข้อมูลไม่ตรงหรือมีการแก้ไขเพิ่มเติม เจ้าของงาน PM แจ้งได้เลยนะคะ

-> ฝากบรอดงาน ส่ง pm เลยค่ะ <-

ติดตามงานทางไลน์ แสกน QR ด้านล่างเลยค่า

Facebook Comments